Stjórn SÍGÍ

Stjórn SÍGÍ2019-02-28T10:33:06+00:00

Stjórn SÍGÍ 2019

Formaður Gjaldkeri Ritari Meðstjórnandi Meðstjórnandi Varamaður 1 Varamaður 2
Steindór Kr. Ragnarsson Jóhann G. Kristinsson Einar Gestur Jónasson Birgir Jóhannsson Ellert Þórarinsson Haukur Jónsson Hólmar Freyr Christiansson

Stjórnarmenn frá upphafi

SGÍ frá 23. maí 1994 og SÍGÍ frá 15. mars 2001

         
TímabilFormaðurGjaldkeriRitariMeðstjórnandiMeðstjórnandiVaramaður 1Varamaður 2
23. 5. 19941994Kári ElíassonÓlafur Þór ÁgústssonHannes ÞorsteinssonSmári GarðarssonHaukur Guðmundsson
4. 12. 19941995Kári ElíassonÓlafur Þór ÁgústssonHannes Þorsteinsson ( 2 ár )Smári Garðarsson ( 2 ár )Haukur Guðmundsson ( 2 ár )Jón Friðriksson
2. 12. 19951996Margeir VilhjálmssonÓlafur Þór ÁgústssonSteinn G. ÓlafssonKári Elíasson ( 3 ár )Brynjar SæmundssonJón Friðriksson ( 2 ár )
16. 11. 19961997Margeir VilhjálmssonÓlafur Þór ÁgústssonSteinn G. Ólafsson ( 2 ár )Aðalsteinn IngvarssonBrynjar SæmundssonBjörn V. ÓlasonGuðmundur Gunnarsson
8. 11. 19971998Margeir VilhjálmssonÓlafur Þór ÁgústssonBjörn V. ÓlasonAðalsteinn Ingvarsson ( 2 ár )Guðmundur GunnarssonÞorleifur Gestsson ( 1 ár )
4. 12. 19981999Margeir VilhjálmssonBrynjar SæmundssonÓlafur Þór ÁgústssonBjörn V. ÓlasonGuðmundur Gunnarsson
2000Margeir VilhjálmssonBrynjar SæmundssonJóhann G. KristinssonBjörn V. ÓlasonÖrn HafsteinssonGuðmundur GunnarssonLúðvík Jónsson
15. 3. 20012001Margeir VilhjálmssonBrynjar SæmundssonJóhann G. KristinssonBjörn V. ÓlasonÖrn HafsteinssonGuðmundur GunnarssonLúðvík Jónsson
22. 2. 20022002Margeir VilhjálmssonBrynjar SæmundssonJóhann G. KristinssonBjörn V. ÓlasonÖrn HafsteinssonGuðmundur GunnarssonLúðvík Jónsson
21. 3. 20032003Margeir VilhjálmssonBrynjar SæmundssonJóhann G. KristinssonBjörn V. Ólason (7 ár )Örn HafsteinssonGuðmundur GunnarssonLúðvík Jónsson
19. 3. 20042004Brynjar SæmundssonJóhann G. KristinssonÖrn HafsteinssonÁgúst JenssonGuðmundur GunnarssonLúðvík Jónsson ( 5 ár )
8. 4. 20052005Margeir VilhjálmssonJóhann G. KristinssonÖrn HafsteinssonÁgúst JenssonGuðmundur GunnarssonBrynjar Sæmundsson ( 9 ár )
24. 2. 20062006Margeir VilhjálmssonJóhann G. KristinssonÖrn HafsteinssonÁgúst JenssonGuðmundur GunnarssonÓlafur Þór Ágústsson
26. 1. 20072007Margeir Vilhjálmsson ( 11 ár )Jóhann G. KristinssonÖrn HafsteinssonÁgúst JenssonGuðmundur GunnarssonÓlafur Þór Ágústsson
3. 4. 20082008Ólafur Þór ÁgústssonJóhann G. KristinssonÖrn HafsteinssonÁgúst JenssonGuðmundur GunnarssonGunnar Þór Jóhannsson
20. 2. 20092009Ólafur Þór ÁgústssonJóhann G. KristinssonÖrn HafsteinssonÁgúst JenssonGuðmundur GunnarssonGunnar Þór Jóhannsson
12. 4. 20102010Ólafur Þór Ágústsson ( 11 ár )Jóhann G. KristinssonÖrn HafsteinssonÁgúst JenssonGuðmundur Gunnarsson ( 14 ár )Gunnar Þór Jóhannsson ( 3 ár )
28. 1. 20112011Ágúst JenssonJóhann G. KristinssonÖrn HafsteinssonSteindór K. RagnarssonBjarni HannessonEinar F. Brynjarsson
24. 2. 20122012Ágúst JenssonJóhann G. KristinssonÖrn HafsteinssonSteindór K. RagnarssonBjarni HannessonEinar F. Brynjarsson
1. 3. 20132013Ágúst JenssonJóhann G. KristinssonÖrn Hafsteinsson ( 14 ár )Steindór K. RagnarssonBjarni HannessonEinar F. Brynjarsson
28. 2. 20142014Bjarni Hannesson ( 4 ár )Jóhann G. KristinssonBirgir JóhannssonSteindór K. RagnarssonBirkir Már BirgissonEinar F. Brynjarsson
13. 2. 20152015Ágúst JenssonJóhann G. KristinssonBirgir JóhannssonSteindór K. RagnarssonBirkir Már BirgissonEinar F. Brynjarsson ( 5 ár )
19. 2. 20162016Ágúst Jensson ( 12 ár )Jóhann G. KristinssonBirgir JóhannssonSteindór K. RagnarssonBirkir Már Birgisson ( 3 ár ) ( RÁH frá 1.9. )Róbert Árni Halldórsson
2. 1. 20172017Steindór Kr. RagnarssonJóhann G. KristinssonBirgir JóhannssonEinar Gestur JónassonRóbert Árni HalldórssonArnaldur Freyr BirgissonElllert Þórarinsson
16. 2. 20182018Steindór Kr. Ragnarsson Jóhann G. Kristinsson ( 19 ár )Birgir JóhannssonEinar Gestur JónassonRóbert Árni Halldórsson ( 3 ár )Arnaldur Freyr Birgisson ( 2 ár )Elllert Þórarinsson
15. 2. 20192019Steindór Kr. Ragnarsson (9ár)Jóhann G. Kristinsson 20 árEinar Gestur Jónasson ( 3 ár )Birgir Jóhannsson ( 6 á r )Ellert Þórarinsson
(3 ár)
Haukur Jónsson
Hólmar Freyr Christiansson